Mình thích chụp hình lắm nhưng mình không thích uống sữa bằng bình, mỗi lần uống mẹ mình phải đút cho minh bằng muỗng. Mình rất vui nếu mọi người biết đến mình nhiều hơn.
Mình tên là Trương Minh Dũng, nhưng ở nhà mọi người gọi mình là Sóc. Mình đã được 6 tháng tuổi rồi đó.
>> Thi ảnh Bé xinh tháng 8 trên Ngôi Sao
Mình thích chụp hình lắm nhưng mình không thích uống sữa bằng bình, mỗi lần uống mẹ mình phải đút cho minh bằng muỗng. Mình rất vui nếu mọi người biết đến mình nhiều hơn.