Biết đến bao giờ Ngố mới thấy những dòng này của bé, hả Ngố yêu? Bé mong rằng Ngố vẫn luôn hiểu là bé yêu Ngố biết bao! Ngày hôm qua Ngố hỏi bé: " Nếu anh không có nhà?" Bé vẫn chưa thực sự trả lời Ngố. Ngố ạ, Ngố có thể nghèo về tiền bạc chứ không thể nghèo về tâm hồn. Với bé vật chất không phải không quan trọng, nhưng nếu bé là con người chỉ biết đến những thứ đó thì sẽ chẳng yêu Ngố và cũng chẳng được Ngố yêu. Dù bây giờ trong tay bé chỉ có một bàn tay, bé tin rằng bé có thế cùng với bàn tay ấy tạo nên cả một gia đình, hạnh phúc và giàu có tình yêu.
Thùy Linh