Vậy là mẹ sắp cho bé Chu của mẹ đi chụp hình nữa nè. Mẹ nhớ lần đầu tiên đi chụp hình lúc đó con 3 tháng tuổi nè (con chưa biết bò mà), nhưng phải cho con nằm sấp, chống tay và nhìn lên chụp hình, con mỏi quá và lại úp mặt xuống, nhưng Chu không khóc đâu nha, thấy thương làm sao đi.
Còn những tấm hình Chu chụp lúc 6 tháng thì lúc đó con lại chưa biết ngồi, nhưng mẹ cứ cho con ngồi lên ghế để tạo dáng. Thấy con ngồi "lòm khòm" vừa mắc cười, vừa tội con quá chừng. Hôm nào đi lấy hình chụp của con về thì mẹ lại đi "khoe" khắp xóm (vì ai cũng quen Chu hết mà). Nhưng Ba của Chu thì tuyên bố với hai mẹ con là: "Chu còn đẹp trai hơn trong hình nữa đó". Trời!
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |