Cưng " đó có đúng nghĩa không nhỉ? Vậy thì hôm nay anh là anh và em là em. Có lẽ do em suy nghĩ quá nhiều, em suy nghĩ quá sâu, còn anh quá đơn thuần, quá trẻ con nên chưa thể hiểu những điều em nghĩ. Buồn. Cuộc sống là thế đấy, không phải đầy hoa, anh bảo là thương và yêu rất nhiều, nhiều là như thế nào hả anh? Hơn một cũng là nhiều. Anh nói với em rất nhiều, nhưng không biết anh có nhớ hay không, em thì nhớ đó, nhớ để coi anh có thực hiện được không, rồi em lại tặc lưỡi cho qua, rồi em cũng quên nhưng thực chất đã có điều gì đọng lại rồi.
Mình giận nhau, anh luôn là người xin lỗi, luôn là người nhận lỗi, anh nói là anh nhớ em, sao không chạy đến ngay bên em, sao không ôm em vào lòng. Lúc nào anh cũng sợ, lúc nào anh cũng lo, em cần một người đàn ông can đảm, có thể che chở chia sẻ với em, hiểu em. Nhiều lắm và nhiều thứ lắm, thôi thì cứ tạm như thế. Một chút gì đó thôi...
Là em đó