Không hiểu tại sao đã 3 năm rồi mà em chẳng thể nào quên được anh. Từ khi em còn là cô nữ sinh học lớp 11 thì chính anh là người cho em biết thế nào là tinh yêu và cũng chính anh cũng là người cho em biết thế nào là nỗi đau bị phụ tình. Anh có biết sau khi anh bỏ em, em đã đau khổ tưởng chừng không học nỗi nữa nhưng vì anh đi du hoc(vi gia đình anh có điều kiện hơn em ) nên em ko muốn mình bị anh khinh thường mà em đã vào năm 2 rồi anh ạ. Em không biết vì em hận anh hay vì em yêu anh mà em chẳng thể nào quên được anh và chẳng thể mở lòng minh với người con trai khác. Em phải làm sao đây để có thể quên được anh, một người mà không đáng để em phải suy nghi như anh chứ. Nhưng dù sao em cũng luôn cầu mong anh hạnh phúc và anh sẽ đừng đùa giỡn tình yêu như vây với bất chứ ai...
thien kim