"Mình sinh ra ở Bắc Giang, gia đình mình sống ở Tây Ninh, mình đang học ở Thái Nguyên. Thật may mắn cho mình khi lại có điều kiện sinh, sống và học tập ở ba nơi nên có thể thực hiện ước mơ đi du lịch của mình rồi.
Sở hữu đường nét không mấy là đẹp: mũi tẹt, mắt một mí, chiều cao khiêm tốn nhưng khi kết hợp chúng với nhau lại tạo nên một nét đặc trưng và nụ cười làm mình thấy tự tin hơn nhiều đó. Mình thích màu vàng, thích cười vì khi cười trông mình xinh hơn, thích hát, thích làm mọi người xung quanh mình vui vẻ.
Phương châm sống của mình là sống hết mình vì cuộc sống. Mình thích nghệ thuật, có thể khoe một chút là mình từng đoạt giải diễn viên xuất sắc nhất trường hồi cấp 3, ca sĩ đươc bạn bè yêu thích, Bởi vậy mình là ngỗng mắt hí đáng yêu luôn yêu đời, hơi tự tin một chút và luôn là thiên thần đáng yêu của mọi người.
Mình rất thích chụp ảnh vì mình muốn lưu lại những khoảnh khắc mình tồn tại trong cuộc sống này nhất là tuổi trẻ. Cảm ơn ba mẹ vì đã sinh con, cảm ơn cuộc sống đã cho mình mọi điều thú vị".
![]() |
![]() |
![]() |
|
|
|
|
|
|
* Các bạn gái tuổi từ 18 tới 25, quốc tịch Việt Nam, có thể gửi hình tham dự cuộc thi Miss Ngôi Sao 2010. Xem chi tiết thể lệ tại đây.