* Bạn có thể gửi ảnh tham dự cuộc thi Nhan sắc Hà Nội với phần quà là bộ mỹ phẩm của nhãn hiệu Eveline và được chụp miễn phí một bộ ảnh do Cong Media thực hiện tại Hà Nội. Xem chi tiết thể lệ tại đây.
Mình là Nguyễn Thị Du, 23 tuổi, sinh viên năm cuối Đại học Kiến trúc. Với mỗi người, có người yêu mưa, có người thích nắng, nhưng mình thích một câu là: 'Đi qua những ngày mưa mới thêm yêu những ngày nắng', cái nắng sau mưa thật đẹp, trong lành, tràn đầy niềm tin và sức sống. Mình yêu cái nắng tinh khiết đó và mình muốn lưu giữ những hình ảnh của tình yêu với nắng.
>> Đăng ký dự thi Nhan sắc Hà Nội 2011
* Bạn có thể gửi ảnh tham dự cuộc thi Nhan sắc Hà Nội với phần quà là bộ mỹ phẩm của nhãn hiệu Eveline và được chụp miễn phí một bộ ảnh do Cong Media thực hiện tại Hà Nội. Xem chi tiết thể lệ tại đây.