Gigabyte tổ chức hội nghị lần này là để tăng cường sự giao lưu và kết hợp giữa các nhà phân phối ở khu vực Đông Nam Á, đồng thời đề ra những mục tiêu cụ thể cho thị trường khu vực này trong năm 2010.
Một số hình ảnh về các hoạt động chính diễn ra trong hội nghị:
![]() |
![]() |
Mr. Henry – Phó tổng giám đốc Gigabyte toàn cầu cũng xuất hiện trong hội nghị lần này. |
![]() |
Mr. Hunter Lee - Giám đốc sản phẩm của Gigabyte toàn cầu giới thiệu những tính năng ưu việt trong công nghệ 333 của GIGABYTE, nổi bật là chuẩn giao tiếp USB 3.0 tăng tốc độ sao chép dữ liệu lên gấp 10 lần so với USB 2.0. |
![]() |
Ông Lê Hoàng Long – Tổng giám đốc công ty Viễn Sơn, nhà phân phối chính thức Gigabyte tại Việt Nam trao cờ luân lưu cho ông Hsieh Tian Ming – Tổng giám đốc công ty NE Indonesia, đơn vị đăng cai tổ chức hội nghị GAGS 2011 vào năm tới. |
![]() |
![]() |
Gigabyte cũng tổ chức các hoạt động team building để tăng thêm sự giao lưu giữa các nhà phân phối Gigabyte tại khu vực Đông Nam Á. |
Cẩm Ly