Em muốn anh vui vẻ, mặc dù lúc này em đang khóc nè anh nè. Cũng chẳng buồn lắm đâu, nhưng chẳng hiểu sao nước mắt cứ chảy ra anh ạ. Chắc tại em tủi thân đấy. Sao anh không trả lời tin nhắn chúc mừng sinh nhật của em? Em cũng nghĩ là anh sẽ không reply đâu nhưng em vẫn thấy buồn và hụt hẫng. Em biết em yêu anh thì phải chấp nhận tính cách đấy của anh, chắc là sau này em sẽ quen nhưng chắc cần nhiều thời gian lắm anh nhỉ.
Những lúc như thế này em lại nhủ với mình rằng "Do my best", em vẫn làm hết sức của mình, vẫn làm những việc mà em nghĩ là em nên làm, mặc dù đôi khi những việc đấy khiến em cảm thấy bị tổn thương rất nhiều. Em chúc mừng sinh nhật anh, đừng mệt nữa anh nhé, thấy anh như vậy em đau lòng lắm, chỉ cần thấy anh vui vẻ và thoải mái thôi, dù buồn thế nào em cũng sẽ tự vượt qua được anh ạ nên anh đừng làm em lo lắng nữa, vì em nhé....
blue_blue_autumn