Và tôi đã quyết định quên em để lo cho gia đình. Bởi vì tôi có trách nhiệm rất lớn mà tôi phải quên đi tình cảm của mình. Tôi cứ nghĩ rằng sẽ làm cho một người con gái đau khổ nhưng tôi đã lầm. Không có tôi bên cạnh người ấy vẫn có một người khác thay thế. Điều tôi luôn không tin tưởng khi xa nhau là đúng. Tại sao phải vậy chứ?
Nhưng dù sao tôi cũng luôn chúc em hạnh phúc trên con đường em đang đi. Còn tôi sẽ có rất nhiều việc phải làm.
Dù sao tôi cũng cám ơn em đã cho tôi một quãng thời gian thật đẹp.
Chúc em luôn hạnh phúc. Tạm biệt em, tình yêu của tôi. Không biết đến khi nào tôi mới đặt niềm tin vào một người con gái?
songlo_lodang