![Em yêu biển và cây](https://vcdn1-vnexpress.vnecdn.net/2020/08/22/z2037346660708-edb37d632f40a8f-9178-1254-1598064554.jpg?w=680&h=0&q=100&dpr=1&fit=crop&s=NCqhTmDWBQjjQdQuFSQHbg)
Ngô Dương Triều Quân
Bạn có thể đóng góp cho chương trình "HURA sẻ chia yêu thương - tiếp sức đến trường" do Bibia tổ chức trao tặng 2.000 bộ sách giáo khoa, 14.000 bữa xế và 200 xe đạp cho trẻ em nghèo bằng cách: - Tham gia đăng hình ảnh khoảnh khắc gia đình kèm hashtag #HURAtiepsucdentruong trên facebook cá nhân hoặc hội nhóm để đóng góp 5.000 đồng cho một hashtag. - Khi mua hàng trực tuyến trên website Bibica, với mỗi hóa đơn trên 100.000 đồng, bạn sẽ đóng góp 5.000 đồng cho chương trình. - Nếu mua hàng trực tiếp các sản phẩm Bibica tại các cửa hàng trên toàn quốc, mỗi bao bì của sản phẩm đều có điểm. Tỷ lệ quy đổi 4 điểm tương đương 2.000 đồng cho chương trình, xem thêm tại đây. - Tham gia chia sẻ #HURAtiepsucdentruong trên facebook cá nhân ở chế độ công khai hoặc hội nhóm để đóng góp 5.000 đồng một hashtag cho chương trình. |
![Em yêu biển và cây - 2](https://vcdn1-vnexpress.vnecdn.net/2020/08/22/HINH-AD-BOX-VE-UOC-MO-9263-159-2220-1248-1598064554.jpg?w=680&h=0&q=100&dpr=1&fit=crop&s=IPe-fMc_Uvav2Ftg5pq0EQ)