![Những cô gái mùa xuân cùng nhau Selfie cạnh hồ Hoàn Kiếm trong những ngày giáp tết bên cạnh những cành đào đỏ rực báo mùa xuân về. Họ muốn ghi lại những giấy phút hạnh phúc của tuổi thanh xuân.](https://vcdn1-ngoisao.vnecdn.net/2021/02/24/cung-don-tet-vui-1614068510-1614155857.jpg?w=680&h=0&q=100&dpr=1&fit=crop&s=aBijakT4zxWJZp9WUA8Nhw)
Những cô gái mùa xuân cùng nhau Selfie cạnh hồ Hoàn Kiếm trong những ngày giáp tết bên cạnh những cành đào đỏ rực báo mùa xuân về. Họ muốn ghi lại những giấy phút hạnh phúc của tuổi thanh xuân.
Độc giả: Phạm Thị Lan Anh
Niềm vui nhỏ của mùa Tết của các cô gái chỉ đơn giản là khoác chiếc áo dài mới xinh tươi, cùng nhau đi dạo phố hoa và chụp ảnh kỷ niệm.
Những cô gái mùa xuân cùng nhau Selfie cạnh hồ Hoàn Kiếm trong những ngày giáp tết bên cạnh những cành đào đỏ rực báo mùa xuân về. Họ muốn ghi lại những giấy phút hạnh phúc của tuổi thanh xuân.
Độc giả: Phạm Thị Lan Anh